FACULTY

สืบค้นบุคลากร
สำนักบริหารหลักสูตรวิศวกรรมนานาชาติ
กุลภัทร นุกิจรังสรรค์ (Kulpat Nukitrangsan)
ตำแหน่ง เจ้าหน้าที่บริการการศึกษา (วิชาการศึกษา)
เบอร์ติดต่อ 02-218-6422
อีเมล์ Kulpat.n@chula.ac.th
ภาควิชาวิศวกรรมเครื่องกล
กุลยา อัมพะวะผะลิน (Kunlaya Ampavapalin)
ตำแหน่ง เจ้าหน้าที่สำนักงาน
เบอร์ติดต่อ
อีเมล์ K.Kunlaya@gmail.com
ศูนย์บริการวิศวกรรม CES
กุสุมา พาจร (Kusuma Pajorn)
ตำแหน่ง เจ้าหน้าที่สำนักงาน (บริหารงานทั่วไป)
เบอร์ติดต่อ 0-22186404
อีเมล์ kusuma.pajorn@gmail.com
ขัติยา ไกรกาญจน์ (Katiya Greigarn)
ตำแหน่ง
เบอร์ติดต่อ
อีเมล์
ธีติธร จุลละพราหมณ์ (Teetitorn Chullapram)
ตำแหน่ง
เบอร์ติดต่อ
อีเมล์
ภาควิชาวิศวกรรมสำรวจ
ผศ.ดร.กนก วีรวงศ์ (Asst. Prof. Kanok Weerawong, Ph.D.)
ตำแหน่ง อาจารย์
เบอร์ติดต่อ 0-22186651-64 ต่อ 3
อีเมล์ kanok.w@chula.ac.th
ภาควิชาวิศวกรรมคอมพิวเตอร์
ผศ.ดร.เกริก ภิรมย์โสภา (Asst. Prof. Krerk Piromsopa, Ph.D.)
ตำแหน่ง อาจารย์
เบอร์ติดต่อ 0-22186977
อีเมล์ krerk.p@chula.ac.th
ภาควิชาวิศวกรรมเหมืองแร่และปิโตรเลียม
ผศ.ดร.เกรียงไกร มณีอินทร์ (Asst. Prof. Kreangkrai Maneeintr, Ph.D)
ตำแหน่ง อาจารย์
เบอร์ติดต่อ 0-22186854
อีเมล์ kreangkraim@yahoo.com
ภาควิชาวิศวกรรมเคมี
รศ.ดร.กษิดิศ หนูทอง (Assoc. Prof. Kasidit Nootong, Ph.D)
ตำแหน่ง อาจารย์
เบอร์ติดต่อ 02218-6864
อีเมล์
ภาควิชาวิศวกรรมโลหการ
รศ.ดร.กอบบุญ หล่อทองคำ (Assoc. Prof. Gobboon Lothongkum, Dr.Ing.)
ตำแหน่ง อาจารย์
เบอร์ติดต่อ 0-22186938
อีเมล์
สังกัดภาควิชา / หน่วยงาน
หมวด