FACULTY

สืบค้นบุคลากร
ภาควิชาวิศวกรรมโยธา
ดร.วีรยุทธ โกมลวิลาศ (Veerayut Komolvilas, Ph.D.)
ตำแหน่ง อาจารย์
เบอร์ติดต่อ
อีเมล์
ภาควิชาวิศวกรรมโยธา
ผศ.ดร.วัชระ เพียรสุภาพ (Asst. Prof. Vachara Peansupap, Ph.D.)
ตำแหน่ง อาจารย์
เบอร์ติดต่อ 0-22186460-2
อีเมล์ pvachara@chula.ac.th
ภาควิชาวิศวกรรมโยธา
ผศ.ดร.วัฒนชัย สมิทธากร (Asst. Prof. Watanachai Smittakorn, Ph.D.)
ตำแหน่ง อาจารย์
เบอร์ติดต่อ 0-22186570
อีเมล์ fcewsk@eng.chula.ac.th
ภาควิชาวิศวกรรมไฟฟ้า
ผศ.ดร.วันเฉลิม โปรา (Asst. Prof. Wanchalerm Pora, Ph.D.)
ตำแหน่ง อาจารย์
เบอร์ติดต่อ 0-22186484 ต่อ 11
อีเมล์ wanchalerm.p@chula.ac.th
ภาควิชาวิศวกรรมเครื่องกล
ผศ.ดร.วิทยา วัณณสุโภประสิทธิ์ (Asst. Prof. Witaya Wannasuphoprasit, Post Doctoral)
ตำแหน่ง อาจารย์
เบอร์ติดต่อ 0-22186588
อีเมล์ witaya.w@chula.ac.th
ภาควิชาวิศวกรรมไฟฟ้า
ผศ.ดร.วิทยากร อัศดรวิเศษ (Asst. Prof. Widhyakorn Asdornwised, D.Eng.)
ตำแหน่ง อาจารย์
เบอร์ติดต่อ 0-22186907
อีเมล์ widhyakorn.a@chula.ac.th
ภาควิชาวิศวกรรมคอมพิวเตอร์
ผศ.ดร.วิษณุ โคตรจรัส (Asst. Prof. Vishnu Kotrajaras, Ph.D.)
ตำแหน่ง อาจารย์
เบอร์ติดต่อ 0-22186963
อีเมล์ ajarntoe@gmail.com
ภาควิชาวิศวกรรมคอมพิวเตอร์
ผศ.ดร.วีระ เหมืองสิน (Asst. Prof. Veera Muangsin, Ph.D.)
ตำแหน่ง อาจารย์
เบอร์ติดต่อ 0-22186981
อีเมล์ veera.m@chula.ac.th
ภาควิชาวิศวกรรมไฟฟ้า
ผศ.ดร.วีระพันธ์ รังสีวิจิตรประภา (Asst. Prof. Weerapun Rungseevijitprapa, Dr-Ing.)
ตำแหน่ง อาจารย์
เบอร์ติดต่อ 0-22186551
อีเมล์ weerapun.r@chula.ac.th
ภาควิชาวิศวกรรมเครื่องกล
ผศ.ดร.วีระยุทธ ศรีธุระวานิช (Asst. Prof. Werayut Srituravanich, Ph.D.)
ตำแหน่ง อาจารย์
เบอร์ติดต่อ 0-22186586
อีเมล์ werayut.s@chula.ac.th
สังกัดภาควิชา / หน่วยงาน
หมวด