FACULTY

สืบค้นบุคลากร
ภาควิชาวิศวกรรมอุตสาหการ
ผศ.ดร.สมชาย พัวจินดาเนตร (Asst. Prof. Somchai Puajindanetr, Ph.D.)
ตำแหน่ง อาจารย์
เบอร์ติดต่อ 0-22186821
อีเมล์ fiespj@eng.chula.ac.th
ภาควิชาวิศวกรรมไฟฟ้า
ผศ.ดร.สมบูรณ์ แสงวงค์วาณิชย์ (Asst. Prof. Somboon Sangwongwanich, D.Eng.)
ตำแหน่ง อาจารย์
เบอร์ติดต่อ 0-22186550
อีเมล์ somboona@chula.ac.th
ภาควิชาวิศวกรรมเครื่องกล
ผศ.ดร.สมพงษ์ พุทธิวิสุทธิศักดิ์ (Asst. Prof. Sompong Putivisutisak, Ph.D.)
ตำแหน่ง อาจารย์
เบอร์ติดต่อ 0-22186637
อีเมล์ Sompong.Pu@chula.ac.th
ภาควิชาวิศวกรรมสำรวจ
ผศ.ดร.สรรเพชญ ชื้อนิธิไพศาล (Asst. Prof. Sanphet Chunithipaisan, Ph.D.)
ตำแหน่ง อาจารย์
เบอร์ติดต่อ 0-22186651-64 ต่อ 3
อีเมล์ sanphet.c@chula.ac.th
ภาควิชาวิศวกรรมเครื่องกล
ผศ.ดร.สัณหพศ จันทรานุวัฒน์ (Asst. Prof. Sunhapos Chatranuwathana, Ph.D.)
ตำแหน่ง อาจารย์
เบอร์ติดต่อ 0-22186587
อีเมล์ supavut.c@chula.ac.th
ภาควิชาวิศวกรรมอุตสาหการ
ผศ.ดร.สีรง ปรีชานนท์ (Asst. Prof. Seeronk Prichanont, Ph.D.)
ตำแหน่ง อาจารย์
เบอร์ติดต่อ 0-22186852
อีเมล์ seeronk.p@chula.ac.th
ภาควิชาวิศวกรรมคอมพิวเตอร์
ผศ.ดร.สืบสกุล พิภพมงคล (Asst. Prof. Suebskul Phiphobmongkol, Ph.D.)
ตำแหน่ง อาจารย์
เบอร์ติดต่อ 0-22186978
อีเมล์ suebskul.p@chula.ac.th
ภาควิชาวิศวกรรมคอมพิวเตอร์
ผศ.ดร.สุกรี สินธุภิญโญ (Asst. Prof. Sukree Sinthupinyo, Ph.D.)
ตำแหน่ง อาจารย์
เบอร์ติดต่อ 0-22186973
อีเมล์ Sukree.S@Chula.ac.th
ภาควิชาวิศวกรรมไฟฟ้า
ผศ.ดร.สุชิน อรุณสวัสดิ์วงศ์ (Asst. Prof. Suchin Arunsawatwong, Ph.D.)
ตำแหน่ง อาจารย์
เบอร์ติดต่อ 0-22186503
อีเมล์ suchin@ee.eng.chula.ac.th
ภาควิชาวิศวกรรมเหมืองแร่และปิโตรเลียม
ผศ.ดร.สุนทร พุ่มจันทร์ (Asst. Prof. Sunthorn Pumjan, Ph.D.)
ตำแหน่ง อาจารย์
เบอร์ติดต่อ 0-22186918
อีเมล์ sunpumjan@gmail.com
สังกัดภาควิชา / หน่วยงาน
หมวด