FACULTY

สืบค้นบุคลากร
ภาควิชาวิศวกรรมนิวเคลียร์
ผศ.ดร.พงษ์แพทย์ เพ่งวาณิชย์ (Asst. Prof. Phongphaeth Pengvanich, Ph.D.)
ตำแหน่ง อาจารย์
เบอร์ติดต่อ 0-22186770
อีเมล์ phongphaeth.p@chula.ac.th
ภาควิชาวิศวกรรมไฟฟ้า
ผศ.ดร.พสุ แก้วปลั่ง (Asst. Prof. Pasu Kaewplung, D.Eng.)
ตำแหน่ง อาจารย์
เบอร์ติดต่อ 0-22186907
อีเมล์ Pasu.K@Chula.ac.th
ภาควิชาวิศวกรรมโยธา
ผศ.ดร.พิชชา จองวิวัฒสกุล (Asst. Prof. Pitcha Jongvivatsakul, Ph.D.)
ตำแหน่ง อาจารย์
เบอร์ติดต่อ
อีเมล์ p.jongvivatsakvl@gmail.com
ภาควิชาวิศวกรรมสิ่งแวดล้อม
ผศ.ดร.พิชญ รัชฎาวงศ์ (Asst. Prof. Pichaya Rachdawong, Ph.D.)
ตำแหน่ง อาจารย์
เบอร์ติดต่อ 0-22186677
อีเมล์ pichaya.r@chula.ac.th
ภาควิชาวิศวกรรมเหมืองแร่และปิโตรเลียม
ผศ.ดร.พิพัฒน์ เหล่าวัฒนบัณฑิต (Asst. Prof. Pipat Laowattanabandit, Ph.D.)
ตำแหน่ง อาจารย์
เบอร์ติดต่อ 0-22186926
อีเมล์ pipat.l@chula.ac.th
ภาควิชาวิศวกรรมอุตสาหการ
ผศ.ดร.พิศิษฎ์ จารุมณีโรจน์ (Asst. Prof. Pisit Jarumaneeroj, Ph.D.)
ตำแหน่ง อาจารย์
เบอร์ติดต่อ
อีเมล์ Pisit.jaru@gmail.com
ภาควิชาวิศวกรรมคอมพิวเตอร์
ผศ.ดร.พิษณุ คนองชัยยศ (Asst. Prof. Pizzanu Kanongchaiyos, Ph.D.)
ตำแหน่ง อาจารย์
เบอร์ติดต่อ 0-22186964
อีเมล์ pizzanu@cp.eng.chula.ac.th
ภาควิชาวิศวกรรมเครื่องกล
ผศ.ดร.ไพรัช ตั้งพรประเสริฐ (Asst. Prof. Pairat Tangpornprasert, Ph.D.)
ตำแหน่ง อาจารย์
เบอร์ติดต่อ 0-22186749
อีเมล์ pairat.t@chula.ac.th
ภาควิชาวิศวกรรมเหมืองแร่และปิโตรเลียม
พงศ์ธร รุ่งเจริญ (Pongthon Roongcharoen)
ตำแหน่ง นักวิทยาศาสตร์ปฏิบัติการ
เบอร์ติดต่อ 0-22186727
อีเมล์ pongthon.r@chula.ac.th
ภาควิชาวิศวกรรมนิวเคลียร์
พงษ์ยุทธ ศรีพลอย (Phongyut Sriploy)
ตำแหน่ง เจ้าหน้าที่บริการวิทยาศาสตร์ (วิทยาศาสตร์)
เบอร์ติดต่อ 0-22186783
อีเมล์
สังกัดภาควิชา / หน่วยงาน
หมวด